Gabatar da layin samar da injin toshe

Layin samar da sauƙi: Mai ɗaukar ƙafar ƙafar za ta sanya nau'i-nau'i daban-daban a cikin tashar Batching, zai auna su zuwa nauyin da ake bukata sannan a haɗa shi da siminti daga silin siminti. Daga nan za a aika duk kayan zuwa mahaɗin. Bayan an haɗa su daidai gwargwado, mai ɗaukar bel ɗin zai isar da kayan zuwa Injin Yin Block. Tubalan da aka gama bayan an share su ta hanyar mai zazzage toshe za a tura su zuwa tari. Tashin jama'a ko ma'aikata biyu na iya ɗaukar tubalan zuwa farfajiyar don maganin halitta.

Cikakken layi na atomatik: mai ɗaukar ƙafar ƙafa zai sanya tari daban-daban a cikin Tashar Batching, zai auna su zuwa nauyin da ake buƙata sannan a haɗa shi da siminti daga silin siminti. Daga nan za a aika duk kayan zuwa mahaɗin. Bayan an haɗa su daidai gwargwado, mai ɗaukar bel ɗin zai isar da kayan zuwa Injin Yin Block. Za a canja wurin tubalan da aka gama zuwa lif ta atomatik. Sannan motar yatsa za ta ɗauki duk pallets na tubalan zuwa ɗakin warkewa don warkewa. Motar yatsa za ta ɗauki sauran ɓangarorin da aka warkar da su zuwa Mai Ragewa ta atomatik. Kuma pallet tumbler zai iya kawar da pallet ɗin ɗaya bayan ɗaya sannan kuma atomatik cuber zai ɗauki tubalan ya jera su a cikin tudu, sa'an nan madaidaicin cokali mai yatsa zai iya ɗaukar tubalan da aka gama zuwa tsakar gida don siyarwa.

/layin-kamburi-block-production-line/


Lokacin aikawa: Satumba-22-2022
+ 86-13599204288
sales@honcha.com