Labarai

  • Cikakkun injin yin toshewar da ba a kone ta atomatik ba

    Cikakkun injin yin toshewar da ba a kone ta atomatik ba

    Tare da ci gaban ci gaban kimiyya da fasaha na ci gaba, bayyanar samfuran da aka yi amfani da su sun gabatar da sababbin buƙatu don fasaha da daidaitawa na atomatik bulo da ba a ƙone ba. A zamanin yau, gasar na'urar bulo da ba a kone ba ta atomatik tana ƙara yin zafi. Ta...
    Kara karantawa
  • Labari mai dadi

    Labari mai dadi

    Taya murna ga kamfaninmu, Fujian Zhuoyue Honch Environmental Protection Intelligent Equipment Co., Ltd., don ayyana cewa Layin Samar da Rufe Madaidaici (U15-15) an haɗa shi cikin jerin manyan tallace-tallace na kayan fasaha na farko a lardin Fujian a cikin 2022.
    Kara karantawa
  • M bulo inji samar line: kayayyakin da ake amfani da ko'ina da kuma iri-iri

    Akwai nau'ikan samfuran bulo masu fashe, waɗanda za'a iya raba su zuwa ginshiƙai na yau da kullun, tubalan kayan ado, tubalan thermal insulation, tubalan ɗaukar sauti da sauran nau'ikan gwargwadon ayyukan amfaninsu. Dangane da tsarin tsarin toshe, ana iya raba shi zuwa shingen da aka rufe, ...
    Kara karantawa
  • Ƙara ingancin injin toshe yana da matukar muhimmanci

    Bukatun al'ada yana buƙatar yin aikin ɗan adam, wanda zai ɗauki lokaci mai yawa kuma ya kawo aminci mai haɗari ga rayuwarmu. Domin samar da samfuranmu suna siyar da mafi kyawun kuma yanayin rayuwa yana da mafi kyawun garantin aminci, muna buƙatar farawa daga zaɓin kayan aikin bulo ...
    Kara karantawa
  • Injin toshe na'ura mai aiki da karfin ruwa don haɓaka sabon matakin

    Yanzu ita ce shekarar 2022, ana sa ran samun ci gaban ci gaban injin bulo a nan gaba, na farko shi ne ci gaba da tafiya tare da matakin ci gaba na duniya, haɓaka sabbin kayayyaki masu zaman kansu, da haɓaka zuwa manyan matsayi, manyan matakai da cikakken aiki da kai. Na biyu shine kammala th...
    Kara karantawa
  • Ƙirƙirar tsari don ƙirƙirar layin samar da bulo na siminti tare da daidaitawa mai santsi

    Ci gaban kimiyya da fasaha shine ingiza ci gaban masana'antu. Tare da haɓakar hankali, dangane da haɗin kai da fasahar kayan aikin layin gabaɗaya, kamfanin Honcha ya karɓi ka'idodin sarrafawa mai rarrabawa mai hankali azaman sabon nau'in permeab ...
    Kara karantawa
  • Gabatarwa zuwa Injin Brick Mold

    Ko da yake duk mun san ba kona bulo inji mold, mutane da yawa ba su san yadda za a yi irin wannan mold. Bari in gabatar muku da shi. Na farko, akwai nau'ikan injin bulo da yawa, kamar surar bulo mara kyau, ƙirar bulo na yau da kullun, ƙirar bulo mai launi da mold na ɗan adam. Daga abokin...
    Kara karantawa
  • Dubawa da kula da ma'aikatun sarrafawa na injin bulo mai cikakken atomatik wanda ba a ƙone ba

    Ma'aikatar kula da na'urar bulo da ba a ƙone ta atomatik ba za ta fuskanci wasu ƙananan matsaloli a cikin tsarin amfani. Lokacin amfani da injin bulo na siminti, injin bulo ya kamata a kiyaye shi da kyau. Misali, majalisar rarraba na'urar bulo ya kamata kuma ta kasance a kai a kai.
    Kara karantawa
  • Mashin bulo na sake yin amfani da sharar gini

    Tare da ci gaba da ci gaban birane, ana samun karuwar sharar gine-gine a cikin 'yan shekarun nan, wanda ya kawo matsala ga sashen kula da birane. A hankali gwamnati ta fahimci mahimmancin maganin sharar gine-gine; Ta wani mahangar kuma,...
    Kara karantawa
  • Gabatar da layin samar da injin toshe

    Layin samar da sauƙi: Mai ɗaukar ƙafar ƙafar za ta sanya nau'i-nau'i daban-daban a cikin tashar Batching, zai auna su zuwa nauyin da ake bukata sannan a haɗa shi da siminti daga silin siminti. Daga nan za a aika duk kayan zuwa mahaɗin. Bayan an haɗa su daidai, mai ɗaukar bel ɗin zai isar da ...
    Kara karantawa
  • Ƙirƙirar tsarin samar da injin bulo

    Ci gaban kimiyya da fasaha shine ingiza ci gaban masana'antu. Tare da yaɗa hankali na hankali a kowane fanni na rayuwa, dangane da haɗewar fasahar kayan aikin layin gabaɗaya, kamfanin ya karɓi ka'idodin sarrafawa mai rarraba hankali azaman n ...
    Kara karantawa
  • Bulo mai ƙona mahalli

    Tubalin da ba ya ƙonewa muhalli yana ɗaukar hanyar samar da girgizar ruwa na hydraulic, wanda baya buƙatar harbi. Bayan an kafa tubalin, ana iya bushe shi kai tsaye, yana adana kwal da sauran albarkatu da lokaci. Yana iya zama kamar an sami raguwar harbe-harbe don samar da brinin muhalli ...
    Kara karantawa
+ 86-13599204288
sales@honcha.com