Bangarorin biyu na kula da kayan aiki na toshe yin injin

Saboda halaye na aiki mai sauƙi, haɓakar haɓakar haɓakawa da ingantaccen ingancin samfur, injin yin toshe yana karɓar mafi yawan masu amfani a cikin masana'antar samar da bulo. Mashin yin toshe shine amfani da dogon lokaci na kayan aikin samarwa, tsarin samarwa yana tare da haɓakar zafin jiki, haɓaka matsa lamba, ƙarin ƙura da sauransu. Bayan an yi amfani da shi na wani ɗan lokaci, toshe injin ɗin ba makawa zai sami nakasu ɗaya ko wasu, wanda ke kawo matsala ga samarwa. A gaskiya ma, ana iya amfani da wasu hanyoyin kulawa don rage irin wannan yanayin.

babban inji gefen view

Binciken na yau da kullun da kuma kula da na'urar kera toshe na iya samun matsalolin ɓoye cikin lokaci, kuma magance waɗannan matsalolin cikin lokaci na iya hana ƙananan matsaloli ci gaba da lalacewa da kuma rage asara. Bayan yin amfani da ƙayyadaddun kayan aiki na dogon lokaci, ingantaccen injin bulo yana raguwa kuma yana raguwa da sauri. Wajibi ne don daidaita saurin aiki na na'urar bulo don tabbatar da cewa an inganta aikin aikin na'ura na inji.

Ƙara man mai mai ga injin yin toshe akai-akai na iya rage juzu'in na'urar bulo da rage lalacewar na'urorin. Bayan da aka yi amfani da na'urar yin toshe na wani ɗan lokaci, za a sha mai mai mai da ke kan injin bulo a hankali, wanda zai haifar da saurin rashin isa ga ma'aunin ma'auni kuma ya shafi ingancin samarwa. Ƙara man lubricating zuwa na'urar yin toshe a cikin lokaci zai iya rage jujjuyawar watsawa kuma tabbatar da aikin yau da kullun na na'urar bulo.

Dubawa akai-akai da kuma ƙara man mai a kai a kai sune manyan abubuwa biyu na toshewar gyaran injin. Aikin ba shi da wahala, amma tasirin na'urar bulo yana da nisa. Riko da kiyayewa na iya rage gazawar injin yin toshe kuma ya tsawaita rayuwar sabis na injin yin toshe. Idan kana son ƙarin sani game da kiyaye na'urar yin toshe, da fatan za a tuntuɓe mu.


Lokacin aikawa: Mayu-27-2020
+ 86-13599204288
sales@honcha.com